Welcome, Guest. Please login or register.

laminafilms

ImpTHAI

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ VIOS โฉมใหม่!....มีใครแอบคิดเสียดายมั้ยที่ไม่จอง #รถคันแรก  (อ่าน 4034 ครั้ง)

shypon

• Drift King
  • เข็มไมล์:
    68.5%
  • พลังน้ำใจ: 13
ก็แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนนะ

ความคิดเห็นส่วนตัวนะ
แบรนด T อะไหล่หาง่าย เอารุ่นนู้นมาใส่รุ่นนี้ เซียงกงเยอะแยะ เอาไปติดแก๊สเองก็ซับพอรตดี ราคาประหยัด มีให้เลือกหลายเสปคยิ๊บย่ิอยมากๆ
เคยขับแล้ว เข้าโค้งมันแกว่งๆ ดูเบาๆอะ
ส่วนแบรนด H ดูหรูหรา มีราคา ไม่ค่อยซับพอรตกรณีไปติดแก๊สเองเท่าไหร่นัก เมื่อเทียบกับ T เมื่อก่อนไม่ค่อยมีคนใช้ เพราะราคาสูงกว่ากับยี่ห้ออื่นในเสปคที่เท่าๆกัน
อีกอย่างแบรนด H ไม่ทำรถสาธารณะนะครับ (ชอบตรงนี้แหละ)
Rosina Collagen เป็นคอลลาเจน "ไตรเปปไทด์"+vitC+vitB3+อะเซโรล่าเชอร์รี่+Q10 สามารถดูดซึมได้พร้อมกัน 3 โมเลกุล จึงเห็นผลเร็ว ภายใน 3-5 วัน
https://www.facebook.com/rosinatripeptide
http://www.citycng.com/index.php?topic=6451.0

tha

• Drift King
  • เข็มไมล์:
    84.9%
  • พลังน้ำใจ: 16

soodpaitaang.love

• สมาชิกสองหมื่นโล
  • เข็มไมล์:
    20.7%
  • พลังน้ำใจ: 1
หน้าอแวนซ่า หลังอเมล่า ;D
Phitsanulok Honda city cng

doraemonarak

• แฟนพันธุ์แท้ City CNG
  • เข็มไมล์:
    100%
  • พลังน้ำใจ: 39
มองไกลๆด้านหน้าคิดว่า โปรตอน ออกมาใหม่ ;D ;D ;D ชอบภายในที่หน้าปัดกลับมาที่เดิมสักที ไว้ตรงกลางแล้วดูยาก

pakpoom

• สมาชิกหมื่นโล
  • **
  • เข็มไมล์:
    8.3%
  • พลังน้ำใจ: 3

vbank

• Turn Pro
  • เข็มไมล์:
    43.3%
  • พลังน้ำใจ: 2
ตูดยังไม่หนีตัวเก่าแฮะ มองยังงัยก็วีออส
V CNG น้ำตาลสปาร์คกิ้ง   o___o
ประหยัดจริง วิ่งฉิวๆๆ ^___^

kanason

• มือใหม่ป้ายแดง
  • *
  • เข็มไมล์:
    0.9%
  • พลังน้ำใจ: 0
ก็สวยดีคับแต่ยังรอฮอนด้าง๊ะ ถึงจะนานนนนนนม๊ากกกก็ตาม  :-* :-* :-*

TheKrist

• *
  • เข็มไมล์:
    2.5%
เห็นหัวข้อว่ารถคันแรก

วีออสตัวนี้ไมไ่ด้สิทธิ์ รถคันแรกนะครับ

เรื่องความทน เท่าที่ผมเคยดูมา เค้ามีสถิติ เรื่องความทน ฮอนด้ามาอันดับ1ของโลกเลยนะครับ พวกรถยุโรปยังแพ้เลย พี่ดตมาที่2ครับ :-*

อยู่ไหนมาค้าบบบ รุ่นนี้เขาได้สิทธิ์รถคันแรกไปแบบเชียดฉิวคร้าบบบบบบ  ประกาศทางการออกมาช่วงจะหมดสิ้นปีพอดีนั่นแหละ

[J]ockey

• *
  • เข็มไมล์:
    2%
หน้าคล้ายlancer ex ที่อยากได้เลยอะแต่เลือกHonda city ด้วยเหตุผลทางเศษกิจจริงๆ

- ได้คืนภาษี
- ได้พลังงานทางเลือกโดยไม่ต้องปรับแต่งรถ
- อะไหล่หาง่าย(ข้อนี้่ปลอบใจตัวเองว่าเอาน่าซื้อcityเถอะ)

ยอมรับเลยคับว่าToyota ทำVios มาได้สวยจริง และสิ้นปีนี้Honda คงมี city ตัวใหม่่่ออกมา
ยิ่งคิดก็ยิ่งซ้ำ รถก็ยังไม่ได้ถึงได้ก็จะตกรุ้นแล้ว เลือกcityด้วยสมองแต่หัวใจเทให้lancer
อยากทำตามใจตัวเองแต่ได้คืนภาษีก็ช่วยให้ถึงฝันของตัวเองเร็วขึ้นผมก็ต้องทำใจครับ

Teeraved

• เข็มไมล์:
    100%
  • พลังน้ำใจ: 11
ไม่เสียดายครับ เพราะ City CNG สวยกว่า  :D

แต่รอเหงือกแห้งแล้วแห้งอีกเลยทีดียว  :-\
หยาบคายไม่ใช่เข้มแข็ง อ่อนโยนไม่ใช่ออนแอ

ake12

• เข็มไมล์:
    100%
  • พลังน้ำใจ: 23
ผมว่ามันไม่สวยนะ ภายในดูขาด ๆ เกิน ๆ ยังไงไม่รู้

befix

• สมาชิกหมื่นโล
  • **
  • เข็มไมล์:
    9.4%
  • พลังน้ำใจ: 5
ไฟท้ายสวยดีนะ รูปโฉมดูดีกว่าตัวเก่า แต่มองตรงๆด้านหน้า ปากกว้างไปปะ

zeazar

• สมาชิกสองหมื่นโล
  • เข็มไมล์:
    24.1%
ก็สวยดีนะผมว่า แต่ CITY สวยกว่า 5555

KalasinBoy

• เข็มไมล์:
    100%
  • พลังน้ำใจ: 14
  • มือใหม่CNG

bluewish

• Turn Pro
  • เข็มไมล์:
    33.8%
  • พลังน้ำใจ: 4
ผมอาจจะเปลี่ยนครับ เพราะรับรถนานเหลือเกินจาก เม.ย. ไป ส.ค.

Facebook Comments